Livescore - Kết Quả Trực Tuyến - Tỷ Số Bóng Đá

Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.
GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
Rus U21 90+' Amkar Perm U21 0 - 1Krasnodar U21 0 - 0
HK PL 66' Hong Kong Rangers 0 - 3Kitchee 0 - 3
HK PL 64' Wofoo Tai Po 1 - 1Yuen Long 0 - 1
AUS WD1 64' Brisbane Roar Women 0 - 3Newcastle Jets Women 0 - 3
RUS EFL H/T Sibiryak 2 Futsal 0 - 2Fakel Novy Urengoy Futsal 0 - 2
HK D1 15' Double Flower FA 0 - 0Kwun Tong FA
HK D1 20' Metro Gallery Sun Source 0 - 1Hoi King SA
HK D1 18' Sun Hei SC 0 - 0Mutual FC
AUS D1 15:00 Melbourne City - Central Coast Mariners
Futsal 15:00 Shenzhen Nanling Tielang Futsal - Zhuhai Minshi Futsal
Futsal 15:00 Wuhan Dilong TGU Futsal - Shanghai Xufang Futsal
IND D1 15:30 Mohun Bagan - Churchill Brothers
HK D1 15:45 Hong Kong FC - Wanchai SF
TUR U21D1 16:00 Denizlispor U21 - Samsunspor U21
Rus U21 16:00 Rostov U21 - FK Ufa U21
RUS EFL 16:00 MFK Tyumen B Futsal - Nadym Futsal
THA FL 16:00 ThaiPort Futsal - Rajnavy Futsal
SPA WD2 16:00 Sant Gabriel Women - Barcelona B Women
HK PL 16:30 Lee Man Warriors FC - Southern District RSA
TUR U21SL 16:30 Sivasspor U21 - Istanbul Basaksehir U21
GRE U20 16:45 Apollon Smyrnis U20 - Asteras Tripolis U20
TUR D1 17:00 Denizlispor - Samsunspor
TUR D2BG 17:00 Sanliurfaspor - Zonguldak
TUR D3L1 17:00 12 Bingol Spor - Batman Petrolspor
TUR D3L1 17:00 Yomraspor - Bergama Belediyespor
TUR D3L2 17:00 Van Belediyespor - Pazarspor
TUR D3L2 17:00 Diyarbekirspor - Kirikhanspor
TUR D3L3 17:00 Trabzon Duzyurtspor - Elaziz Bld
TUR U21SL 17:00 Kayserispor U21 - Besiktas U21
TUR U21D1 17:00 Giresunspor U21 - Caykur Rizespor U21
TUR U21D1 17:00 Umraniyespor U21 - Balikesirspor U21
ROM D2 17:00 Chindia Targoviste - Pandurii
GRE U20 17:00 AEK Athens U20 - Kerkyra U20
GRE U20 17:00 Panetolikos U20 - Olympiakos U20
FRA U19 17:00 Bordeaux U19 - Brest U19
GER U19W 17:00 Dortmund U19 - Paderborn U19
GER U19W 17:00 Fortuna Koln U19 - Fortuna Dusseldorf U19
GER U17S 17:00 Nurnberg U17 - Freiburg U17
GER WD1 17:00 SC Freiburg Women - USV Jena Women
ITA CP2 17:00 AS Avellino U19 - Palermo U19
AZE Cup 17:00 Keshla - FK Kapaz
SAFA Cup 17:00 Namibia U20 - Lesotho U20
BD PL 17:30 Muktijoddha SKC - Brothers Union
IRN D2 17:30 Baderan Tehran - Machine Sazi
IRN D2 17:30 Saba Qom - Fajr Sepasi
IRN D2 17:30 Mes Kerman - Iranjavan Bushehr
IRN D2 17:30 Oxin Alborz - Aluminium Arak
IRN D2 17:30 Bargh Shiraz - Khouneh Be Khouneh Babol
IRN D2 17:30 Nassaji Mazandaran - Rah Ahan
TUR D2BG 17:30 Fethiyespor - Karsiyaka
TUR D2BG 17:30 Anadolu Selcukluspor - Bugsasspor
TUR D2BG 17:30 Kirklarelispor - Bandirmaspor
TUR D2BG 17:30 Nazilli Bld - Gumushanespor
TUR D2BG 17:30 Nigde Belediyespor - Kahramanmarasspor
TUR D2BG 17:30 Sakaryaspor - Silivrispor
TUR D2KG 17:30 Tuzlaspor - Kocaeli Birlikspor
TUR D2KG 17:30 Bodrumspor - Eyupspor
TUR D2KG 17:30 Menemen Bld - Etimesgut
TUR D2KG 17:30 Hatayspor - Amedspor SK
TUR D2KG 17:30 Bucaspor - Kastamonuspor
TUR D2KG 17:30 Mersin Idmanyurdu - Inegolspor
TUR D2KG 17:30 Tokatspor - Sancaktepespor
TUR D3L1 17:30 Canakkale Dardanelspor - Yeni Altindag BS
TUR D3L1 17:30 Duzcespor - Ofspor
TUR D3L1 17:30 Erzin Belediyespor - Erbaaspor
TUR D3L1 17:30 Catalcaspor - Manisa BBSK
TUR D3L1 17:30 Kemerspor - Bayburt Ozel Idare
TUR D3L2 17:30 Tirespor 1922 - Yesil Bursa AS
TUR D3L2 17:30 Ankarademirspor - Ergene Velimese SK
TUR D3L2 17:30 Darica - Yeni Orduspor SK
TUR D3L2 17:30 Kayseri Erciyesspor - Muglaspor
TUR D3L2 17:30 Erokspor - Erzincanspor
TUR D3L2 17:30 Turgutluspor - 1461 Trabzonspor
TUR D3L3 17:30 Osmaniyespor - Cizrespor
TUR D3L3 17:30 Kizilcabolukspor - Corum Belediyespor
TUR D3L3 17:30 Karacabey Birlikspor - Payas BS 1975
TUR D3L3 17:30 Tekirdagspor - Karakopru Bld.
TUR D3L3 17:30 Sultanbeyli Belediye - Arsinspor
TUR D3L3 17:30 Utas Usakspor - Aydinspor
TUR D3L3 17:30 Ankara Adliyespor - Tarsus Idman Yurdu
Spa D4 17:30 Pinatar CF - Yeclano Deportivo
Spa D4 17:30 La Union CF - EDMF Churra
SPA D1 18:00 Real Sociedad - Malaga
SPA D2 18:00 Cordoba - Rayo Vallecano
SPA D3B1 18:00 San Sebastian Reyes - Rayo Majadahonda
SPA D3B1 18:00 Fuenlabrada - Coruxo
SPA D3B1 18:00 AD Union Adarve - Pontevedra
SPA D3B1 18:00 Valladolid B - Gimnastica Segoviana
SPA D3B2 18:00 CD Vitoria(SPA) - CD Lealtad
SPA D3B2 18:00 Sporting Gijon B - Real Union
SPA D3B3 18:00 Badalona - Mallorca
SPA D3B3 18:00 Real Zaragoza Deportivo Aragon - SD Formentera
SPA D3B3 18:00 SCR Pena Deportiva - CD Ebro
SPA D3B3 18:00 Atletico Baleares - UE Cornella
SPA D3B4 18:00 CD San Fernando Isleno - Melilla
SPA D3B4 18:00 FC Jumilla - Ecija
Spa D4 18:00 Lorca B - EG El Palmar
SPA WD1 18:00 Athletic Bilbao Women - Zaragoza CFF Women
SPA WD1 18:00 CD Santa Teresa Women - Albacete Women
TUR PR 18:00 Osmanlispor - Alanyaspor
DEN PR 18:00 Odense - Silkeborg
RUS PR 18:00 Amkar Perm - Krasnodar
Rus U21 18:00 Akhmat Groznyi U21 - Zenit St Petersburg U21
AND D1 18:00 FC Santa Coloma - Lusitanos la Posa
BUL D1 18:00 Dunav Ruse - Lokomotiv Plovdiv
IRN D2 18:00 Shahrdari Mahshahr - Gol Gohar
GER U19N 18:00 RB Leipzig U19 - Hertha BSC Berlin U19
Playoff 18:00 Porto U17 - Boavista U17
Playoff 18:00 Anadia U17 - Pacos Ferreira U17
Playoff 18:00 Braga U17 - Guimaraes U17
Playoff 18:00 Estoril U17 - Benfica U17
Playoff 18:00 Sacavenense U17 - Sintrense U17
Playoff 18:00 Belenenses U17 - Real Sport Clube U17
Playoff 18:00 Academica Coimbra U17 - Rio Ave U17
Playoff 18:00 Abambres U17 - Penafiel U17
Playoff 18:00 Vianense U17 - Moreirense U17
Playoff 18:00 Vizela U17 - Braganca U17
Playoff 18:00 Gil Vicente U17 - Palmeiras FC U17(POR)
Playoff 18:00 Padroense U17 - CD Tondela U17
Playoff 18:00 Cracks U17 - Leixoes U17
Playoff 18:00 Feirense U17 - Academica SF U17
Playoff 18:00 CA Fundao U17 - Pombal U17
Playoff 18:00 Loures U17 - CADE Entroncamento U17
Playoff 18:00 Caldas U17 - Electrico U17
Playoff 18:00 Amora U17 - Oeiras U17
Playoff 18:00 Cova Da Piedade U17 - Sporting Cuba U17
Playoff 18:00 Barreirense U17 - Setubal U17
THA FL 18:00 Department of Highways Futsal - Pattaya Thai-Tech Futsal
THA FL 18:00 Kasem Bundit Futsal - Sisaket Futsal
POR D1 18:15 Covilha - Uniao Madeira
SPA WD1 18:15 SC Huelva Women - Real Sociedad Women
ITA D1 18:30 Chievo - Roma
HOL D1 18:30 Roda - Groningen
IRQ D1 18:30 Al Hussein SC - Naft Al Junoob
IRQ D1 18:30 Al Talaba - Kahrabaa
ENG PR 19:00 Southampton - Arsenal
ENG U23A 19:00 Sunderland U23 - Liverpool U23
ENG U23B 19:00 Norwich U23 - Middlesbrough U23
ENG WSLB 19:00 Durham Women - Aston Villa Women
UKR D1 19:00 Aleksandriya - Dynamo Kyiv
BOS PL 19:00 NK Vitez - FK Sarajevo
BOS PL 19:00 Borac Banja Luka - Siroki Brijeg
IND SL 19:00 Jamshedpur FC - Pune City
ALB SL 19:00 KF Laci - Skenderbeu
ALB SL 19:00 Kamza - Luftetari Gjirokaster
MON D1 19:00 Grbalj Radanovici - Petrovac
MON D1 19:00 Decic Tuzi - Zeta
MON D1 19:00 Buducnost Podgorica - Iskra Danilovgrad
MON D1 19:00 KOM Podgorica - Sutjeska Niksic
MKD D1 19:00 Vardar - Academy Pandev
HUN D2 19:00 Kisvarda - Gyori ETO
HUN D2 19:00 BFC Siofok - MTE 1904
HUN D2 19:00 Cegledi VSE - MTK Budapest
HUN D2 19:00 Dunakanyar-Vac - Kazincbarcika BSC
HUN D2 19:00 Szolnoki MAV - Soroksar
HUN D2 19:00 Budafoki MTE - Dorogi FC
HUN D2 19:00 Budaorsi - Nyiregyhaza
GRE U20 19:00 PAOK Saloniki U20 - Panathinaikos U20
GRE U20 19:00 PAS Giannina U20 - Lamia U20
ARG Res 19:00 Racing Club Reserve - Gimnasia La Plata Reserve
SPA WD1 19:00 UD Granadilla Tenerife Sur Women - Real Betis Women
CAF CeC 19:00 Ethiopia - Uganda
AZE Cup 19:00 Zira FK - Neftchi Baku
BRA IPYC 19:00 Argentinos Juniors U20 - Internacional/RS U20
GER D1 19:30 Koln - Freiburg
GER D2 19:30 St Pauli - MSV Duisburg
GER D2 19:30 Sandhausen - Arminia Bielefeld
GER D2 19:30 Kaiserslautern - Ingolstadt
GER NE 19:30 VfB Auerbach - VSG Altglienicke
GER NE 19:30 Meuselwitz - FC Viktoria 1889 Berlin
GER NE 19:30 Germania Halberstadt - Wacker Nordhausen
GER NE 19:30 Berliner Dynamo - FSV Luckenwalde
GER NE 19:30 Berliner AK 07 - FSV Union Furstenwalde
SCO PR 19:30 Hibernian - Celtic
TUR D1 19:30 Vestel Manisaspor - Altinordu
ENG WSL 19:30 Yeovil Town Women - Reading Women
BD PL 19:45 Saif Sporting Club - Mohammedan SC Dhaka
SPA U19 19:45 Sporting Gijon U19 - Santiago De Compostela CF U19
Friendly 19:45 Melaka United - Negeri Sembilan
DEN PR 20:00 Nordsjaelland - Hobro
GRE D1 20:00 Apollon Smirnis - Asteras Tripolis
GRE D2 20:00 Doxa Drama - Aris Salonika
GRE D2 20:00 Panserraikos - Veria
GRE D2 20:00 Panegialios - Ergotelis Creta
GRE D2 20:00 AO Chania Kissamikos - AU Sparta
GRE D2 20:00 Aiginiakos - AE Karaiskakis
GRE D2 20:00 Apollon Pontou - Kallithea Athens
GRE D2 20:00 Trikala - Apollon Larissa FC
GRE D2 20:00 Anagennisi Karditsas - Acharnaikos
AUT D1 20:00 Altach - Austria Wien
GER D3 20:00 FSV Zwickau - Hallescher
GER D3 20:00 Hansa Rostock - Chemnitzer
GER RegSW 20:00 Freiburg II - Waldhof Mannheim
GER RegW 20:00 Bonner SC - Koln II
GER RegN 20:00 Norderstedt - TSV Havelse
GER U17N 20:00 Wolfsburg U17 - St Pauli U17
GER WD1 20:00 FFC Frankfurt Women - SG Essen Schonebeck Women
GER WD1 20:00 Werder Bremen Women - Koln Women
GER WD1 20:00 Turbine Potsdam Women - Hoffenheim Women
SVK D1 20:00 Ruzomberok - Slovan Bratislava
SRB D1 20:00 FK Napredak - Partizan Beograd
MAL PL 20:00 St Andrews Luxol - Tarxien Rainbows
MAL D1 20:00 St Patrick Zabbar - Mqabba
MAL D1 20:00 Marsa FC - Rabat Ajax
AND D1 20:00 Inter Club Escaldes - UE Engordany
BUL D1 20:00 Football Club Vereya - Vitosha Bistritsa
TUN D1 20:00 Esperance Zarzis - Club Africain
ENG U23A 20:00 Manchester City U23 - Arsenal U23
ENG YC 20:00 Watford U18 - Sunderland U18
ENG WFA 20:00 Brighouse Town Women - Wolverhampton Women
SAFA Cup 20:00 Zimbabwe U20 - Angola U20
RUS PR 20:30 Spartak Moscow - CSKA Moscow
TUR PR 20:30 Sivasspor - Istanbul BB
HOL D1 20:30 Utrecht - Feyenoord
HOL D1 20:30 Sparta Rotterdam - Vitesse
HOLL TD 20:30 De Treffers-Kegro - Koninklijke HFC
HOLL TD 20:30 FC Lienden - ASV De Dijk
HOL WD1 20:30 Zwolle Women - Den Haag Women
BEL FDA 20:30 Club Brugge - Lokeren
BEL FAD 20:30 Eendracht Aalst - Deinze
RSA PR 20:30 Bloemfontein Celtic - Free State Stars
RSA PR 20:30 Golden Arrows - Mamelodi Sundowns
RSA D1 20:30 Jomo Cosmos - Royal Eagles FC
RSA D1 20:30 Ubuntu Cape Town - Uthongathi FC
ITA LP1A 20:30 Alessandria - AC Pistoiese
ITA LP1A 20:30 Arzachena - Pro Piacenza
ITA LP1A 20:30 Carrarese - Livorno
ITA LP1A 20:30 Gavorrano - ASD Giana Erminio
ITA LP1A 20:30 Monza - AC Cuneo 1905
ITA LP1A 20:30 Viterbese Castrense - Olbia Calcio
ITA LP1C 20:30 AC Monopoli - Trapani
ITA LP1C 20:30 Fondi - Akragas
ITA LP1C 20:30 US Siracusa - Juve Stabia
ITA LP1C 20:30 Cosenza Calcio - Virtus Francavilla
FRA WD1 20:30 Paris FC Women - ASPTT Albi Women
FRA WD1 20:30 Bordeaux Women - ASJ Soyaux Women
FRA WD1 20:30 Guingamp Women - Fleury 91 Women
FRA WD1 20:30 Rodez Women - Olympique Marseille Women
FRA Cup 20:30 Epinal - Blanc Mesnil
ITA D1 21:00 Napoli - Fiorentina
ITA D1 21:00 Spal - Verona
ITA D1 21:00 Udinese - Benevento
ITA D4 21:00 ACD Nardo - Aversa Normanna
FRA D1 21:00 Amiens - Lyon
LBN D1 21:00 Racing Beirut - Nejmeh Beirut
CRO D1 21:00 Lokomotiva Zagreb - Hajduk Split
CYP D1 21:00 Nea Salamis - Aris Limassol
LUX D1 21:00 F91 Dudelange - Petange
LUX D1 21:00 Victoria Rosport - US Hostert
TUN D1 21:00 Etoile Sahel Sousse - CS Sfaxien
HUN D2 21:00 Csakvari TK - Soproni VSE-GYSEV
HUN D2 21:00 Bekescsaba - Szeged 2011
HUN D2 21:00 Zalaegerzseg - Gyirmot
BEL FAD 21:00 Royal Knokke - Berchem Sport
ENG WSL 21:00 Arsenal Women - Liverpool Women
ENG WSL 21:00 Birmingham Women - Bristol City Women
ENG WSL 21:00 Everton Women - Sunderland Women
ENG WSLB 21:00 Brighton Women - Watford Women
ENG WSLB 21:00 Doncaster Belles Women - Sheffield Women
ENG WSLB 21:00 Millwall Women - Tottenham Women
ENG WDS 21:00 Chichester City Women - Gillingham Women
ENG WDS 21:00 QPR Women - Crystal Palace Women
ENG WDN 21:00 Stoke City Women - Middlesbrough Women
ENG WDN 21:00 Derby Women - Bradford City Women
ENG PR 21:15 Liverpool - Everton
GER D1 21:30 Hannover 96 - Hoffenheim
POL PR 21:30 Pogon Szczecin - Zaglebie Lubin
POL PR 21:30 Wisla Krakow - Wisla Plock
IND SL 21:30 Mumbai City - Chennaiyin FC
SPA D3B1 21:45 Celta de Vigo B - CDA Navalcarnero
KSA SPL 21:50 Al Taawon Buraidah - Al-Ettifaq(KSA)
SWI PR 22:00 Lugano - Lausanne
SWI PR 22:00 Young Boys - Grasshoppers
SWI PR 22:00 Zurich - Luzern
SWI D1 22:00 Rapperswil-Jona - Aarau
SWI D1 22:00 Wohlen - Servette
DEN PR 22:00 Aalborg - Kobenhavn
SPA D2 22:00 CD Lugo - Cultural Leonesa
SPA WD1 22:00 Barcelona Women - RCD Espanyol Women
SPA CFed 22:00 CD Huetor Tajar - CP Villarrobledo
AND D1 22:00 UE Santa Coloma - FC Encamp
MAL PL 22:00 Gzira United - Valletta
ALB SL 22:00 Partizani Tirana - Teuta Durres
POR D1 22:00 Arouca - Leixoes
POR D1 22:00 Oliveirense - Penafiel
POR D1 22:00 Academico Viseu - Sporting Braga B
POR D1 22:00 Porto B - Vitoria Guimaraes B
POR D1 22:00 Varzim - Cova da Piedade
BEL FDB 22:00 Tubize - KFCO Wilrijk
TUR D1 22:00 Giresunspor - Rizespor
MOR D1 22:00 Racing Athletic Casablanca - Chabab Hoceima
MOR D2 22:00 Wydad Temara - Maghreb Fes
MOR D2 22:00 USK US Sidi Kacem - Chabab Ben Guerir
MOR D2 22:00 Olympique Dcheira - Mouloudia Oujda
ROM D1 22:00 Gaz Metan Medias - CS Univ Craiova
BUL D1 22:00 CSKA Sofia - Beroe
CYP D1 22:00 Olympiakos Nicosia - AEK Larnaca
LUX D1 22:00 Differdange - US Esch
LUX D1 22:00 Jeunesse Esch - CS Fola Esch
LUX D1 22:00 RM Hamm Benfica - Racing Union
LUX D1 22:00 US Mondorf-les-Bains - UNA Strassen
Playoff 22:00 Seia U17 - Taboeira U17
SPA D1 22:15 Real Betis - Atletico Madrid
GRE D1 22:15 Atromitos - Levadiakos
GRE D1 22:15 PAS Giannina - Lamia
MAL D1 22:15 Vittoriosa Stars - Melita
MAL D1 22:15 Qormi - Zejtun Corinthians
Beach 22:15 Lebanon Beach Soccer - Morocco Beach Soccer
AUT D1 22:30 Wolfsberger AC - Salzburg
CHI D1 22:30 Antofagasta - Universidad Catolica
BOS PL 22:30 Zeljeznicar - Radnik Bijeljina
SRB D1 22:30 Crvena Zvezda - Borac Cacak
SPA D3B1 22:30 CCD Cerceda - Deportivo Fabril
ITA LP1C 22:30 Fidelis Andria - Rende
ITA LP1C 22:30 Paganese - Lecce
HOL D1 22:45 Ajax - PSV Eindhoven
SPA D3B1 22:45 Rapido de Bouzas - CF Talavera de la Reina
FRA D1 22:59 Nantes - Nice
RUS PR 22:59 Rostov - FK Ufa
POR PR 22:59 Portimonense - Chaves
POR D1 22:59 SL Benfica B - Sporting Lisbon B
POR D1 22:59 Nacional - Gil Vicente
SEN L1 22:59 NGB ASC Niarry Tally - ASC Diambars
CRO D1 22:59 NK Rijeka - Slaven Belupo
SPA D3B1 22:59 CD Toledo - Ponferradina
SPA D3B2 22:59 Barakaldo - Caudal Deportivo
SPA D3B2 22:59 Racing Santander - Real Sociedad B
SPA D3B2 22:59 Mirandes - Arenas Club De Getxo
SPA D3B3 22:59 UE Olot - Lleida Esportiu
SPA D3B3 22:59 CF Peralada Girona B - Villarreal B
SPA D3B3 22:59 Ontinyent - UE Llagostera
SPA D3B4 22:59 Marbella - UCAM Murcia
SPA D3B4 22:59 Cartagena - RB Linense
SPA D3B4 22:59 CD Badajoz - Betis Deportivo
Spa D4 22:59 Aguilas FC - FC Cartagena B
BRA IPYC 22:59 Sao Paulo/SP U20 - Chapecoense/SC U20
SCO D1 23:10 Airdrieonians - Raith Rovers
ENG PR 23:30 Manchester Utd - Manchester City
ITA D2 23:30 Bari - Palermo
TUR PR 23:30 Kayserispor - Besiktas
SEN L1 23:30 Sonacos de Diourbel - AS Douanes Dakar
KSA SPL 23:40 Al-Fateh - Al-Hilal Riyadh
KSA SPL 23:40 Ohud Medina - Al-Ahli Jeddah(SA)
ITA D1 00:00 Sassuolo - Crotone
GER D1 00:00 Augsburg - Hertha BSC Berlin
DEN PR 00:00 Brondby - Aarhus
BEL FDA 00:00 Anderlecht - Charleroi
SPA D2 00:00 Gimnastic Tarragona - Sevilla Atletico
SPA D2 00:00 Real Oviedo - Osasuna
SPA D3B3 00:00 Hercules Alicante - Elche
SPA D3B4 00:00 Extremadura UD - Merida AD
SPA D3B4 00:00 Real Murcia - Lorca Deportiva CF
POL PR 00:00 Lech Poznan - Cracovia Krakow
EGY PR 00:00 Misr El Maqasha - El Ahly Cairo
ISR D1 00:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona - Hapoel Acre
AND D1 00:00 Penya Encarnada - UE Sant Julia
MOR D1 00:00 FAR Rabat - Renaissance Berkane
SPA D1 00:30 Levante - Bilbao
GRE D1 00:30 PAOK Saloniki - Panathinaikos
UKR D1 00:30 Zorya - Shakhtar Donetsk
ITA LP1A 00:30 Pisa - Arezzo
ITA LP1A 00:30 Prato - Pontedera
ISR WD1 00:30 ASA TelAviv Women - Bnot Netanya Women
ISR WD1 00:30 Maccabi Holon Women - Hapoel Raanana Women
POR PR 01:00 Belenenses - Pacos Ferreira
SEN L1 01:00 ASC Jaraaf - AS Dakar Sacre Cur
ROM D1 01:00 Botosani - Steaua Bucuresti
ISR WD1 01:00 Maccabi Hadera Women - Ramat Hasharon Women
ISR D1 01:15 Bnei Sakhnin - Hapoel Beer-Sheva
ISR WD1 01:15 Hapoel Petah Tikva Women - Maccabi Kiryat Gat Women
Beach 01:15 Nigeria Beach Soccer - Spain Beach Soccer
ENG WSL 01:30 Chelsea Women - Manchester City Women
SPA D2 02:00 Tenerife - Reus Deportiu
BEL FDA 02:00 Sint-Truidense VV - Zulte Waregem
MOR D1 02:00 Hassania Agadir - FUS Rabat
BOL D1C 02:00 Jorge Wilstermann - Blooming
BOL D1C 02:00 CD San Jose Oruro - Sport Boys Warnes
BOL D1C 02:00 The Strongest - Real Potosi
BOL D1C 02:00 Nacional Potosi - Bolivar
BOL D1C 02:00 CD Guabira Montero - Oriente Petrolero
Friendly 02:00 Viikingit - Espoo
Friendly 02:00 Santos/SP U23 - Internacional U23
ITA LP1C 02:30 US Casertana - Bisceglie
ITA LP1C 02:30 Catania - Matera
ITA LP1C 02:30 Reggina - Sicula Leonzio
ITA D1 02:45 AC Milan - Bologna
SPA D1 02:45 Villarreal - Barcelona
FRA D1 03:00 Marseille - Saint Etienne
CHI D1 03:00 Curico Unido - O'Higgins
CHI D1 03:00 Palestino - Santiago Wanderers
ARG D1 03:00 Rosario Central - Newells old boys
ARG D2 03:00 Boca Unidos - CA Agropecuario
ARG D2 03:00 Los Andes - Nueva Chicago
ARG D2 03:00 Deportivo Moron - Guillermo Brown
ARG D2 03:00 Gimnasia Jujuy - San Martin Tucuman
ARG D3C 03:00 Justo Jose Urquiza - Club Lujan
ARG D3D 03:00 CSD Liniers - Juventud Unida SM
ARG D3FA 03:00 Gutierrez - CA Juventud Unida Universitario
ARG D3FA 03:00 Union Villa Krause - Gimnasia Mendoza
ARG D3FA 03:00 San Jorge Tucuman - Sportivo Patria
ARG D3FA 03:00 San Lorenzo De Alem - Huracan Las Heras
ARG D3FA 03:00 Deportivo Madryn - Rivadavia Lincoln
JAM PL 03:00 Boys Town - UWI
JAM PL 03:00 Cavalier SC - Arnett Gardens
JAM PL 03:00 Humble Lions - Harbour View
JAM PL 03:00 Sandals South Coast FC - Portmore Utd
ARG D3B 03:05 CA Fenix Pilar - CA Estudiantes De Caseros
POR PR 03:15 Setubal - Porto
Playoff 04:00 Alianza San Salvador - CD FAS
ARG D3FA 04:00 Guarani Antonio Franco - Gimnasia y Tiro
BRA IPYC 04:00 Bahia/BA U20 - Deportivo Toluca U20
PAR D1C 04:30 Cerro Porteno - Sol de America
PAR D1C 04:30 Sportivo Trinidense - Sportivo Luqueno
PAR D1C 04:30 Independiente FBC - Rubio Nu
PAR D1C 04:30 Libertad - Nacional Asuncion
PAR D1C 04:30 Deportivo Capiata - Olimpia Asuncion
Playoff 05:00 Penarol - Defensor Sporting
Playoff 05:00 Santa Tecla - Isidro Metapan
Playoff 05:00 Tepatitlan De Morelos - Reboceros La Piedad
CNCF CAG 05:00 Panama Women - El Salvador Women
ARG D1 05:15 Colon Santa Fe - Talleres Cordoba
ARG D1 05:15 Racing Club - Gimnasia La Plata
ARG D2 05:30 Villa Dalmine - Almagro
ARG D2 06:00 Atletico Rafaela - Flandria
ARG D3FA 06:00 Alvarado - Ferro Carril Oeste General Pico
ARG D3FA 06:00 Deportivo Maipu - Desamparados
ARG D3FA 06:00 Club Villa Mitre - Deportivo Roca
Playoff 06:00 Perez Zeledon - Deportivo Saprissa
BRA IPYC 06:30 Corinthians Paulista U20 - Botafogo RJ U20
ARG D2 07:00 CA Mitre de Santiago del Estero - CA Brown Adrogue
Playoff 07:00 Monterrey - Tigres
Playoff 07:00 Petapa - Municipal
Playoff 07:15 Millonarios - America de Cali
ARG D1 07:30 Estudiantes - Boca Juniors
JAM PL 07:30 Waterhouse - Tivoli Gardens
CNCF CAG 08:00 Nicaragua Women - Costa Rica Women
Friendly 08:00 Solomon Islands Women - Fiji Women
IND U18 10:30 PIFA Sports U18 - Football School of India U18
ARG D1 08:30 Arsenal de Sarandi 1 - 2Independiente 0 - 1
NZL D1 09:00 Hawkes Bay 1 - 1Tasman United 1 - 0
NZL D1 09:00 Southern United(NZL) 0 - 2Canterbury 0 - 0
Playoff 09:00 Club Tijuana II 0 - 0Monarcas Morelia II 0 - 0
CNCF CAG 09:002 Nicaragua U21 0 - 0Honduras U21 10 - 0
Playoff 10:00 Herediano 2 - 0Santos DG 2 - 0
NZL D1 11:35 Hamilton Wanderers 2 - 4Waitakere United 2 - 1
JAP PTU18 12:00 Urawa Red Diamonds U18 1 - 1Kashima Antlers U18 0 - 0
JAP PTU18 12:00 Omiya Ardija U18 2 - 2Kyoto Purple Sanga U18 1 - 1
JAP FUL 12:00 Vasagey Oita Futsal 4 - 3Agleymina Hamamatsu Futsal 3 - 3
RUS EFL 13:00 Ukhta B Futsal 2 - 1MFK Yamal Futsal 1 - 1
HK D1 13:30 Tung Sing 0 - 4Wing Yee 0 - 4
HK D1 13:30 Wong Tai Sin 1 - 0Tai Chung FC 0 - 0
HK D1 13:30 Shatin SA 1 - 0Eastern District SA 0 - 0
AUS WD1 13:30 Melbourne City Women 2 - 1Canberra Utd Women 1 - 1
JAP PTU18 tba. Shimizu S-Pulse U18 - Kashiwa Reysol U18
JAP FUL tba. Espolada Hokkaido Futsal - Pescadola Machida Futsal
JAP FUL tba. Nagoya Oceans Futsal - Fugador Sumida Futsal
JAP FUL tba. Voscuore Sendai Futsal - Bardral Urayasu Futsal
GER RegN Postp. Altona 93 - Schwarz-Weiss Rehden
GER RegN Postp. Drochtersen/Assel - Eutin 08
NBA 03:30 Sacramento Kings - Toronto Raptors
NBA 04:00 Detroit Pistons - Boston Celtics
NBA 05:00 Indiana Pacers - Denver Nuggets
NBA 07:00 Minnesota Timberwolves - Dallas Mavericks
NBA 07:00 New Orleans Pelicans - Philadelphia 76ers
NBA 07:30 NewYork Knicks - Atlanta Hawks
CBA 18:35 Jiangsu Monkey Kings - Jiangsu Dragons
CBA 18:35 Beijing Ducks - Guangzhou Long Lions
CBA 18:35 Shenzhen Leopards - Fujian Sturgeons
CBA 18:35 Jilin Dongbeihu - Shanghai Sharks
CBA 18:35 Shandong Golden Stars - Zhejiang Lions
CBA 18:35 Zhejiang Golden Bulls - Liaoning Flying Leopards
ABA 4节 Adelaide 36ers 89 - 76New Zealand Breakers 52 - 44
JBA1 4节 Nishinomiya Storks 80 - 68Niigata Albirex BA 46 - 35
JBA1 15:05 Yokohama B-Corsairs - Tochigi Brex
KBA 15:00 Jeonju KCC Egis - Inchon Etland Elephants
ABL 15:00 Slingers - Eastern Long Lions
SBA 18:30 CAI Zaragoza BA - Unicaja
SBA 18:30 Real Madrid BA - UCAM Murcia BA
SBA 18:30 Real Betis BA - Obradoiro
SBA 19:00 Gran Canaria 2014 - San Pablo Buegos
SBA 00:00 Fuenlabrada BA - FIATC Joventut
SBA 00:30 Adecco Estudiantes - Valencia BA
SBA 01:00 Barcelona BA - Iberostar Tenerife BA
TBA 17:00 Eskisehir BA - Trabzonspor BA
TBA 19:15 Banvitspor - Istanbul BB BA
TBA 23:30 Fenerbahce Ulker - Yesilgiresun
GBA 22:00 Aris TT Bank - Panathinaikos BA
GBA 00:00 AEK BA - Olympiacos BA
VTBU 16:00 Astana BA - Lokomotiv Kuban
VTBU 18:00 Khimki BA - Nizhny Novgorod BA
VTBU 20:00 Unics Kazan - CSKA Moscow BA
VTBU 21:30 Tsmoki Minsk - Kalev
NCAA 00:00 Florida Atlantic - Webber International
NCAA 00:00 Florida State - Tulane
NCAA 01:00 Villanova - La Salle
NCAA 01:00 Chattanooga - Charlotte
NCAA 02:00 Ohio - Western Kentucky
NCAA 02:00 High Point - Toccoa Falls
NCAA 02:00 Robert Morris - Drexel
NCAA 02:00 Cleveland State - Notre Dame College of Ohio
NCAA 02:00 College of Charleston - North Greenville
NCAA 02:00 Kansas - Arizona St.
NCAA 02:00 South Dakota - Eastern Washington
NCAA 02:00 Maine - Maine Machias
NCAA 02:00 E. Tennessee State - Hiwassee College
NCAA 02:00 Niagara - St.Francis (Pa.)
NCAA 02:00 Columbia Lions - Navy
NCAA 02:00 Richmond BA - James Madison
NCAA 03:00 Virginia Tech - Maryland-Eastern Shore
NCAA 03:00 Tennessee-Martin - Cincinnati-Clermont
NCAA 03:00 SIU-Edwardsville - South Alabama
NCAA 03:00 Southern Miss - Troy
NCAA 03:30 LIU-Brooklyn - Fairfield
NCAA 03:30 UNC Asheville - Milligan
NCAA 04:00 Oral Roberts - Missouri State
NCAA 04:00 Wagner - Mercy
NCAA 05:00 LSU - UNC Wilmington
NCAA 05:00 Northern Iowa - Dubuque
NCAA 05:00 Iowa - Southern University
NCAA 06:00 Iowa State - Alcorn State
NCAA 06:00 Northern Kentucky - Eastern Kentucky
NCAA 07:00 Northern Colorado - Oklahoma Panhandle State
NCAA 07:00 Purdue - IUPUI
NCAA 08:00 Washington - Gonzaga
NBA 07:00 Brooklyn Nets 89 - 101Miami Heat 53 - 50
NBA 08:00 Charlotte Hornets 99 - 110Los Angeles Lakers 56 - 52
NBA 08:30 Atlanta Hawks 117 - 110Orlando Magic 57 - 54
NBA 09:00 Chicago Bulls 104 - 102NewYork Knicks 49 - 44
NBA 09:00 Cleveland Cavaliers 105 - 98Philadelphia 76ers 52 - 46
NBA 09:30 Milwaukee Bucks 117 - 100Utah Jazz 51 - 42
NBA 10:00 Phoenix Suns 101 - 104San Antonio Spurs 39 - 52
NBA 10:00 Memphis Grizzlies 101 - 102Oklahma City Thunder 57 - 46
NBA 11:00 Portland Trail Blaze 117 - 124Houston Rockets 62 - 62
ABA 12:00 Illawarra Hawks 91 - 99Perth Wildcats BA 44 - 46
JBA1 13:05 Alvark Tokyo 79 - 69Osaka Evessa 42 - 33
JBA1 13:05 San-En Neophoenix 80 - 54Toyama Grouses 37 - 29
JBA1 13:05 Sunrockers Shibuya 72 - 105Chiba Jets 39 - 55
JBA1 13:05 Kyoto Hannaryz 89 - 78Shimane Susanoo Magic 47 - 35
KBA 14:00 Ulsan Mobis Phoebus 84 - 72Goyang Orions 48 - 30
KBA 14:00 Busan KT Sonicboom 71 - 96Anyang KGC Ginseng 27 - 43
NCAA 13:00 Hawaii 82 - 64Hawaii-Hilo 38 - 19
NCAA 13:00 UNLV 89 - 82Illinois 45 - 36

bong da Bản quyền thuộc về Bongdafan.com - Nghiêm cấm sao chép dưới mọi hình thức.
Bongdafan không chịu trách nhiệm về các vấn đề bản quyền thể thao do thành viên đăng tải

 

Top