Livescore - Kết Quả Trực Tuyến - Tỷ Số Bóng Đá

Livescore cập nhật kết quả online những trận đang diễn ra nhanh nhất có hiện nay với đội ngũ chuyên nghiệp từ nước ngoài, có bàn thắng là tin nhắn về.
GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
COL D1A 79' La Equidad 2 - 0Club Santa Fe 1 - 0
BRA AP 49' Trem/AP 0 - 1Santos AP 0 - 1
Friendly 35' Saint Kitts And Nevis 0 - 2Jamaica
CON CL 5' Penarol 0 - 0Libertad
CON CL 5' Vasco da Gama 0 - 0Racing Club
CON CL 5' Junior Barranquilla 0 - 0Alianza Lima
COL Cup 07:45 Cucuta Deportivo - Real Cartagena
BRA NEC 07:45 Botafogo/PB - Bahia/BA
COL D1A 08:00 America de Cali - Alianza Petrolera
Playoff 08:00 Juventus Managua - Managua
Playoff 08:30 Cafetaleros de Tapachula - Leones Negros
ECU D2 08:302 Mushuc Runa 0 - 1America de Quito 0 - 1
ECU D2 08:30 LDU de Loja 3 - 1Orense SC 2 - 1
BRA VCup 08:30 Atletico Itapemirim/ES 0 - 2Paysandu/PA 0 - 0
CON CL 08:45 Monagas 1 - 0Defensor Sporting 0 - 0
CON CL 08:45 Club Santa Fe 0 - 0Flamengo 0 - 0
CON CL 08:45 Boca Juniors 0 - 2Palmeiras 0 - 1
COL D1A 09:00 Junior Barranquilla 1 - 1Atletico Nacional 0 - 0
CNCF CCL 09:30 Chivas Guadalajara 1 - 2Toronto FC 1 - 2
Friendly 15:00 Gremio RS U17 2 - 1Inter Milan U17 1 - 0
Friendly 15:00 Hebei China Fortune U17 1 - 5Esperance ST U17 0 - 3
Friendly 15:00 Valencia U17 2 - 1Boca Juniors U17 1 - 1
Friendly 15:00 Guangzhou Hengda U17 1 - 0Kashima Antlers U17 1 - 0
IDN D2E 16:15 Madura FC 3 - 1PSIM Yogyakarta 11 - 1
IDN D2E 16:30 PSS Sleman 3 - 1PS Mojokerto Putra 1 - 0
GEO D2 17:00 Merani Martvili 0 - 1Spartaki Tskhinvali 10 - 0
IND D2 17:00 TRAU 5 - 0Jamshedpur Reserve 4 - 0
ISR D3N 18:00 Maccabi Daliyat Karmel 0 - 3Hapoel Robi Shapira 0 - 0
TUR U19 18:05 Bursaspor U19 4 - 1Kayserispor U19 1 - 1
IND GL 18:30 Panjim Footballers 2 - 5Salgaocar 0 - 4
GEO D1 19:00 Lokomotiv Tbilisi 1 - 3Dila Gori 1 - 2
Playoff 19:00 FK Mariupol U21 0 - 3Shakhtar Donetsk U21 0 - 1
AZE D1 20:00 Zaqatala FK 2 - 2Suvelan FK 0 - 1
AZE D1 20:00 Sabah FK Baku 4 - 0FC Agsu 0 - 0
IDN D2E 20:00 Persegres Gresik United 2 - 1Semeru FC Lumajang 1 - 1
ENG PDU23 20:00 Colchester U23 0 - 1Watford U23 0 - 1
DEN U17 20:00 Lyngby U17 0 - 1Aarhus U17 0 - 0
RUS FL 20:00 Norilsky Nickel Futsal 6 - 4Gazprom-Ugra Yugorsk Futsal 1 - 3
GEO D2 20:30 Gagra 2 - 0Dinamo Batumi 1 - 0
GEO D2 20:30 WIT Georgia 1 - 0Samgurali Tskh 0 - 0
GEO D2 20:30 FC Telavi 1 - 2Norchi Dinamo 1 - 0
KSA PC 20:45 Al-Fateh U21 2 - 2Al-Ittihad Jeddah U21 1 - 1
KSA PC 20:45 Al-Baten U21 1 - 2Al-Nassr Riyadh U21 1 - 0
JOR PL 21:00 That Ras 2 - 0Ramtha SC 0 - 0
MAS PL 21:00 Felda United 3 - 2Sarawak 1 - 1
GEO D1 21:00 Samtredia 0 - 0FC Rustavi 0 - 0
IRQ D1 21:00 Al Sinaat SC 0 - 1Baghdad 0 - 0
IRQ D1 21:00 Kahrabaa 2 - 3Al Talaba 1 - 0
IRQ D1 21:00 Naft Al Junoob 1 - 0Al Hussein SC 0 - 0
IRQ D1 21:00 Naft Al Wasat 2 - 0Zakho 1 - 0
ENG PDU23 21:00 Coventry U23 2 - 0QPR U23 1 - 0
KSA PC 21:05 Al-Khaleej Saihat U21 1 - 1Al-Qadasiya U21(SA) 1 - 1
UZB PR 21:30 AGMK 0 - 0Nasaf Qarshi 0 - 0
EGY PR 21:45 Alassiouty SC 1 - 1Talaea El Giesh 11 - 1
GRE D2 22:001 OFI Creta 7 - 0Panegialios 3 - 0
ANG D1 22:00 Onze Bravos 2 - 1Recreativo Caala 1 - 0
GEO D2 22:00 Shukura Kobuleti 2 - 3Shevardeni 1906 1 - 2
ISR D3N 22:00 Hapoel Umm Al Fahm 3 - 1Hapoel Jerusalem 1 - 1
ISR D3N 22:00 Irony Kiryat Ata 0 - 2Ironi Tiberias 0 - 1
ISR D3N 22:00 Hapoel Herzliya 2 - 0Maccabi Tzur Shalom 1 - 0
DEN U17 22:001 Brondby U17 0 - 0Midtjylland U17 0 - 0
LIT D2 22:30 Stumbras II 3 - 1NFA Aisciai Kaunas 1 - 0
NGA D1 23:00 Enugu Rangers 0 - 0MFM FC 0 - 0
NGA D1 23:00 Plateau United 2 - 0Kwara United 1 - 0
ANG D1 23:00 Academica Lobito 2 - 2DE Maio 1 - 1
ANG D1 23:00 Petro Atletico Luanda 1 - 0Domant 0 - 0
SCO U20 23:00 Celtic U20 1 - 2St Johnstone U20 0 - 0
DEN U17 23:00 Haderslev U17 1 - 1Kobenhavn U17 0 - 1
UZB PR 23:30 Kuruvchi Bunyodkor 1 - 2Lokomotiv Tashkent 0 - 0
ISR D3S 23:30 Sektzia Nes Tziona 7 - 3Maccabi Kiryat Gat 4 - 2
EST D2A 23:59 Keila JK 0 - 1Welco Elekter 0 - 1
Playoff 23:59 CSM Politehnica Iasi 0 - 3Astra Giurgiu 0 - 1
Playoff 23:59 Puebla II 3 - 1Club America II 12 - 1
Playoff 23:59 Partizan Beograd 3 - 1Radnicki Nis 2 - 1
Playoff 00:25 Ohud Medina 5 - 0Al-Tai 12 - 0
JOR PL 00:30 Shabab Al Urdun 4 - 2Manshia Bani Hassan 1 - 1
Playoff 00:30 Hapoel Rishon Lezion 1 - 0Beitar Tel Aviv Ramla 0 - 0
Playoff 00:301 Hapoel Hadera 0 - 0Maccabi Ahi Nazareth 0 - 0
Playoff 00:30 Hapoel Katamon Jerusalem 3 - 2Hapoel Tel Aviv 11 - 2
Nor SC 00:30 Lillestrom 0 - 1Rosenborg 0 - 0
DEN Cup 00:30 Brondby 3 - 1Midtjylland 12 - 0
KUW EC 00:30 Al-Jahra(KUW) 1 - 3Burgan SC 10 - 1
SWE WD1 00:45 Rosengard Women 9 - 0Eskilstuna United Women 4 - 0
KUW EC 00:45 Al-Tadamon(KUW) 1 - 3Al-Fahaheel 1 - 1
KUW EC 00:45 Khaitan 0 - 0Al-Sulaibikhat 10 - 0
GER RegN 01:00 Lubeck 4 - 2St Pauli II 12 - 1
NOR D3 01:00 Traeff 3 - 2Kristiansund FK B 10 - 1
NOR D3 01:00 Sola 3 - 0Staal Jorpeland 1 - 0
KUW EC 01:00 Al-Shabab(KUW) 0 - 2Al-Nasar(KUW) 0 - 1
IRE SLS 01:45 Cobh Wanderers 1 - 1Rockmount 0 - 1
Playoff 01:45 Jeddah 2 - 1Al-Taqaddum 2 - 0
KSA PC 01:45 Al-Hilal U21 2 - 0Al-Ahli Jeddah U21 0 - 0
KSA PC 01:45 Ansar Medina U21 1 - 2Al-Faisaly Harmah U21 1 - 1
KSA PC 01:45 Hajer U21 0 - 0Al-Shabab Riyadh U21 0 - 0
EGY PR 02:00 El Ahly Cairo 1 - 2El Zamalek 0 - 2
BRA WCA2 02:00 Sampaio Correa/MA Women 2 - 53B Sport AM Women 0 - 2
HUN WC 02:00 Diosgyori VTK Women 1 - 3Ferencvarosi Women 0 - 1
ENG CFS 02:45 Wealdstone 1 - 1Oxford City 0 - 1
ENG CFN 02:45 Spennymoor Town 1 - 1North Ferriby Utd 1 - 0
ENG SPD 02:45 Dunstable Town 0 - 2Gosport Borough 0 - 0
ENG SPD 02:45 St. Ives Town 2 - 2Basingstoke 0 - 1
ENG NPD 02:45 Coalville Town 3 - 0Workington 2 - 0
ENG NPD 02:45 Stalybridge 0 - 5Witton Albion 0 - 2
ENG NPD 02:45 Stourbridge 0 - 0Stafford Rangers 0 - 0
ENG NPD 02:45 Shaw Lane AFC 3 - 2Barwell 0 - 0
ENG RYM 02:45 Kingstonian 0 - 1Dulwich Hamlet 0 - 0
ENG WDN 02:45 Fylde LFC Women 1 - 6Blackburn Rovers Women 0 - 3
SeniorCup 02:45 Marine 0 - 4Prescot Cables 0 - 2
UEFA EL 03:05 Arsenal 1 - 1Atletico Madrid 10 - 0
UEFA EL 03:05 Marseille 2 - 0Salzburg 1 - 0
Playoff 06:00 Walter Ferreti 4 - 2CD Ocotal 2 - 0
Playoff 06:001 Tiburones Rojos De Veracruz II 1 - 0Necaxa II 0 - 0
CON CL 06:15 Cruzeiro 7 - 0Universidad de Chile 23 - 0
CON CL 06:15 River Plate 2 - 1CS Emelec 0 - 0
BRA NEC 06:15 America Natal/RN 0 - 2Confianca/SE 0 - 1
LIB D1D tba. Abilashehar Club - Rafeeq
LIB D1D tba. Al-Wehda Tripoli - Al Mahalla Tripoli
ENG WDN tba. Derby Women - Wolverhampton Women
KSA PC tba. Al-Jeel U21 - Ohud Medina U21
NBA 1节 Milwaukee Bucks 8 - 12Boston Celtics
NBA 09:30 Oklahma City Thunder 107 - 99Utah Jazz 41 - 56
NBA 09:30 Houston Rockets 122 - 104Minnesota Timberwolves 55 - 59
EBA 01:00 Zalgiris BA 101 - 91Olympiacos BA 51 - 37
EBA 03:00 Baskonia BA 83 - 92Fenerbahce Ulker 32 - 48
NZNBL 15:00 Bay Hawks BA 92 - 84Southland Sharks BA 39 - 44
RBA 20:30 BC Novosibirsk BA 79 - 95SBSK BC Samara BA 46 - 42
RBA 21:00 Temp Sumz Revda BA 70 - 94Spartak Primorje BA 32 - 51
VTBU 20:30 Enisey BA 84 - 104Zenit St Petersburg BA 53 - 56
VTBU 00:30 VEF Riga Juniors BA 69 - 71Lokomotiv Kuban 42 - 36
Top